azuracast - en to th translation catalogue (292 entries)

en: Add API Key
th: เพิ่มคีย์ API

en: Add Custom Field
th: เพิ่มฟิลด์ที่กำหนดเอง

en: Add Mount Point
th: เพิ่ม Mount Point

en: Add Remote Relay
th: เพิ่มรีเลย์ระยะไกล

en: Add SFTP User
th: เพิ่มผู้ใช้ SFTP

en: Add User
th: เพิ่มผู้ใช้

en: Add Web Hook
th: เพิ่ม Web Hook

en: Administration
th: การจัดการระบบ

en: Aggregate listener statistics are used to show station reports across the system. IP-based listener statistics are used to view live listener tracking and may be required for royalty reports.
th: สถิติผู้ฟังโดยรวมใช้เพื่อแสดงรายงานสถานีทั่วทั้งระบบ สถิติผู้ฟังตาม IP ใช้เพื่อดูการติดตามผู้ฟังสดและอาจจำเป็นสำหรับรายงานค่าลิขสิทธิ์

en: Album
th: อัลบั้ม

en: Allow Song Requests
th: อนุญาตให้ขอเพลง

en: Allow Streamers / DJs
th: อนุญาตให้สตรีมเมอร์ / ดีเจ

en: Always Use HTTPS
th: ใช้ HTTPS เสมอ

en: Artist
th: ศิลปิน

en: AutoDJ Bitrate (kbps)
th: บิตเรต AutoDJ (kbps)

en: AutoDJ Format
th: รูปแบบ AutoDJ

en: AutoDJ Queue Length
th: ความยาวคิว AutoDJ

en: AutoDJ Service
th: บริการ AutoDJ

en: Automatically Set from ID3v2 Value
th: ตั้งค่าโดยอัตโนมัติจากค่า ID3v2

en: Banned IP Addresses
th: ที่อยู่ IP ที่ถูกห้าม

en: Base Station Directory
th: ไดเรกทอรีสถานีหลัก

en: Base Theme for Public Pages
th: ธีมพื้นฐานสำหรับหน้าสาธารณะ

en: Bot Token
th: โทเค็นบอท

en: Broadcast AutoDJ to Remote Station
th: ถ่ายทอดเสียง AutoDJ ไปยังสถานีระยะไกล

en: Broadcasting
th: การถ่ายทอดเสียง

en: Broadcasting Service
th: บริการถ่ายทอดเสียง

en: Character Set Encoding
th: ตั้งค่าการเข้ารหัสตัวอักษร

en: Choose a name for this webhook that will help you distinguish it from others. This will only be shown on the administration page.
th: เลือกชื่อสำหรับ Webhook นี้ที่จะช่วยให้คุณแตกต่างจากผู้อื่น สิ่งนี้จะแสดงในหน้าการดูแลระบบเท่านั้น

en: Code from Authenticator App
th: รหัสรับรองความถูกต้องจากแอป

en: Comments
th: ความคิดเห็น

en: Configure Backups
th: กำหนดค่าการสำรองข้อมูล

en: Confirm New Password
th: ยืนยันรหัสผ่านใหม่

en: Copies older than the specified number of days will automatically be deleted. Set to zero to disable automatic deletion.
th: สำเนาที่เก่ากว่าจำนวนวันที่ระบุจะถูกลบโดยอัตโนมัติ ตั้งค่าเป็นศูนย์เพื่อปิดใช้งานการลบอัตโนมัติ

en: Create Account
th: สร้างบัญชี

en: Crossfade Duration (Seconds)
th: ระยะเวลาการเปลี่ยนแทร็ก (วินาที)

en: Crossfade Method
th: วิธีการเปลี่ยนแทร็ก

en: Current Installed Version
th: เวอร์ชันที่ติดตั้งปัจจุบัน

en: Current Password
th: รหัสผ่านปัจจุบัน

en: Custom Configuration
th: กำหนดค่าแบบกำหนดเอง

en: Custom CSS for Internal Pages
th: CSS ที่กำหนดเองสำหรับหน้าภายใน

en: Custom CSS for Public Pages
th: CSS ที่กำหนดเองสำหรับหน้าสาธารณะ

en: Custom Frontend Configuration
th: กำหนดค่าหน้าเว็บไซต์แบบกำหนดเอง

en: Custom JS for Public Pages
th: Custom JS สำหรับหน้าสาธารณะ

en: Customize Administrator Password
th: กำหนดรหัสผ่านของผู้ดูแลระบบเอง

en: Customize Broadcasting Port
th: กำหนดพอร์ตถ่ายทอดเสียงเอง

en: Customize DJ/Streamer Mount Point
th: ปรับแต่ง DJ / Streamer Mount Point

en: Customize DJ/Streamer Port
th: ปรับแต่งพอร์ต DJ / Streamer

en: Customize Internal Request Processing Port
th: ปรับแต่งพอร์ตประมวลผลคำขอภายใน

en: Customize Source Password
th: กำหนดรหัสผ่านเอง

en: Customize the number of songs that will appear in the "Song History" section for this station and in all public APIs.
th: กำหนดจำนวนเพลงที่จะปรากฏในส่วน "ประวัติเพลง" สำหรับสถานีนี้และใน API สาธารณะทั้งหมด

en: Deactivate Streamer on Disconnect (Seconds)
th: ปิดใช้งาน Streamer เมื่อยกเลิกการเชื่อมต่อ (วินาที)

en: Default Album Art URL
th: URL หน้าปกอัลบั้มเริ่มต้น

en: Description
th: รายละเอียด

en: Directory
th: ไดเรกทอรี

en: Disable
th: ปิดใช้งาน

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Display Name
th: แสดงชื่อ

en: DJ/Streamer Buffer Time (Seconds)
th: เวลาบัฟเฟอร์ DJ / Streamer (วินาที)

en: Duplicate Prevention Time Range (Minutes)
th: ช่วงเวลาป้องกันซ้ำ (นาที)

en: E-mail Address
th: メールアドレス

en: Edit Liquidsoap Configuration
th: แก้ไขการกำหนดค่า Liquidsoap

en: Edit Profile
th: แก้ไขโปรไฟล์

en: Enable AutoDJ
th: เปิดใช้งาน AutoDJ

en: Enable Broadcasting
th: เปิดใช้งานการถ่ายทอดเสียง

en: Enable to advertise this mount point on "Yellow Pages" public radio directories.
th: เปิดใช้งานเพื่อโฆษณา Mount Point นี้ในไดเรกทอรีวิทยุสาธารณะ "สมุดหน้าเหลือง"

en: Enable to allow listeners to select this relay on this station's public pages.
th: เปิดใช้งานเพื่อให้ผู้ฟังเลือกรีเลย์นี้ในหน้าสาธารณะของสถานีนี้

en: Enable to have AzuraCast automatically run nightly backups at the time specified.
th: เปิดใช้งานเพื่อเรียกใช้การสำรองข้อมูลทุกคืนโดยอัตโนมัติตามเวลาที่กำหนด

en: Enter the current code provided by your authenticator app to verify that it's working correctly.
th: ป้อนรหัสรับรองความถูกต้องจากแอปของคุณเพื่อตรวจสอบว่าทำงานถูกต้อง

en: Enter the full URL of another stream to relay its broadcast through this mount point.
th: ป้อน URL แบบเต็มของสตรีมอื่นที่จะถ่ายทอดออกอากาศผ่าน Mount Point นี้

en: Exclude Media from Backup
th: ยกเว้นสื่อจากการสำรองข้อมูล

en: Excluding media from automated backups will save space, but you should make sure to back up your media elsewhere. Note that only locally stored media will be backed up.
th: การยกเว้นสื่อจากการสำรองข้อมูลอัตโนมัติจะช่วยประหยัดพื้นที่ แต่คุณควรสำรองข้อมูลสื่อของคุณไว้ที่อื่น โปรดทราบว่าจะสำรองเฉพาะสื่อที่จัดเก็บไว้ในเครื่องเท่านั้น

en: Fallback Mount
th: Mount สำรอง

en: Field Name
th: ชื่อฟิลด์

en: Friday
th: ศุกร์

en: Genre
th: ประเภทเพลง

en: Hide Album Art on Public Pages
th: ซ่อนปกอัลบั้มในหน้าสาธารณะ

en: Hide AzuraCast Branding on Public Pages
th: ซ่อนการสร้างแบรนด์ AzuraCast บนหน้าสาธารณะ

en: Homepage Redirect URL
th: URL การเปลี่ยนเส้นทางหน้าแรก

en: If a song has no album art, this URL will be listed instead. Leave blank to use the standard placeholder art.
th: หากเพลงไม่มีหน้าปกอัลบั้ม, URL นี้จะแสดงแทน. เว้นว่างไว้เพื่อใช้ภาพตัวยึดมาตรฐาน

en: If a visitor is not signed in and visits the AzuraCast homepage, you can automatically redirect them to the URL specified here. Leave blank to redirect them to the login screen by default.
th: หากผู้เยี่ยมชมไม่ได้ลงชื่อเข้าใช้และเข้าไปที่หน้าแรก, คุณสามารถเปลี่ยนเส้นทางไปยัง URL ที่ระบุไว้ที่นี่โดยอัตโนมัติ. เว้นว่างไว้เพื่อเปลี่ยนเส้นทางไปยังหน้าจอเข้าสู่ระบบตามค่าเริ่มต้น

en: If disabled, the station will not broadcast or shuffle its AutoDJ.
th: หากปิดใช้งานสถานีจะไม่ออกอากาศหรือสับเปลี่ยน AutoDJ

en: If enabled, the AutoDJ on this installation will automatically play music to this mount point.
th: หากเปิดใช้งาน AutoDJ จะเล่นเพลงไปยัง Mount Point นี้โดยอัตโนมัติ

en: If enabled, the AutoDJ will automatically play music to this mount point.
th: หากเปิดใช้งาน AutoDJ จะเล่นเพลงไปยัง Mount Point นี้โดยอัตโนมัติ

en: If selected, album art will not display on public-facing radio pages.
th: หากเลือก, ปกอัลบั้มจะไม่แสดงบนหน้าวิทยุสาธารณะ

en: If selected, this will remove the AzuraCast branding from public-facing pages.
th: หากเลือกการดำเนินการนี้จะลบการสร้างแบรนด์ AzuraCast จากหน้าที่เปิดเผยต่อสาธารณะ

en: If this mount is the default, it will be played on the radio preview and the public radio page in this system.
th: หากการติดตั้งนี้เป็นค่าเริ่มต้นจะเล่นบนหน้าตัวอย่างวิทยุและหน้าวิทยุสาธารณะในระบบนี้

en: If this mount point is not playing audio, listeners will automatically be redirected to this mount point. The default is /error.mp3, a repeating error message.
th: หาก Mount Point นี้ไม่เล่นเสียง ผู้ฟังจะถูกเปลี่ยนเส้นทางไปยัง Mount Point นี้โดยอัตโนมัติ ค่าเริ่มต้นคือ /error.mp3 ซึ่งเป็นข้อความแสดงข้อผิดพลาดที่เกิดซ้ำ

en: If you are broadcasting using AutoDJ, enter the source password here.
th: หากคุณกำลังออกอากาศโดยใช้ AutoDJ ให้ป้อนรหัสผ่านต้นทางที่นี่

en: If you are broadcasting using AutoDJ, enter the source username here. This may be blank.
th: หากคุณกำลังออกอากาศโดยใช้ AutoDJ ให้ป้อนชื่อผู้ใช้ต้นทางที่นี่ หากไม่ทราบให้ปล่อยว่างไว้

en: If your web hook requires HTTP basic authentication, provide the password here.
th: หาก Webhook ของคุณต้องการการตรวจสอบสิทธิ์พื้นฐาน HTTP โปรดระบุรหัสผ่านที่นี่

en: If your web hook requires HTTP basic authentication, provide the username here.
th: หาก Webhook ของคุณต้องการการตรวจสอบสิทธิ์ขั้นพื้นฐานของ HTTP โปรดระบุชื่อผู้ใช้ที่นี่

en: Install GeoLite IP Database
th: ติดตั้งฐานข้อมูล GeoLite IP

en: Instructions
th: คำแนะนำ

en: Language
th: ภาษา

en: Leave blank to automatically generate a new password.
th: เว้นว่างไว้เพื่อสร้างรหัสผ่านใหม่โดยอัตโนมัติ

en: Leave blank to use the current password.
th: เว้นว่างไว้เพื่อใช้รหัสผ่านปัจจุบัน

en: Length
th: ระยะเวลา

en: List one IP address or group (in CIDR format) per line.
th: แสดงรายการที่อยู่ IP หนึ่งรายการหรือกลุ่ม (ในรูปแบบ CIDR) ต่อบรรทัด

en: Listener Analytics Collection
th: รวบรวมสถิติผู้ฟัง

en: Listeners
th: ผู้ฟัง

en: Listeners by Day
th: ผู้ฟังตามวัน

en: Listeners by Day of Week
th: ผู้ฟังตามวันของสัปดาห์

en: Listeners by Hour
th: ผู้ฟังตามชั่วโมง

en: Live Broadcast Recording Bitrate (kbps)
th: บิตเรตการบันทึกการถ่ายทอดสด (kbps)

en: Live Broadcast Recording Format
th: รูปแบบการบันทึกการถ่ายทอดสด

en: Live Recordings Storage Location
th: สถานที่จัดเก็บบันทึกการถ่ายทอดสด

en: Manual AutoDJ Mode
th: โหมด AutoDJ ด้วยตนเอง

en: Maximum Listeners
th: จำนวนผู้ฟังสูงสุด

en: Media Storage Location
th: ตำแหน่งที่เก็บสื่อ

en: Monday
th: จันทร์

en: Mount Point URL
th: URL Mount Point

en: Name
th: ชื่อ

en: New Password
th: รหัสผ่านใหม่

en: New Station Description
th: คำอธิบายสถานีใหม่

en: New Station Name
th: ชื่อสถานีใหม่

en: No
th: いいえ

en: No other program can be using this port. Leave blank to automatically assign a port.
th: ไม่มีโปรแกรมอื่นที่สามารถใช้พอร์ตนี้ได้ เว้นว่างไว้เพื่อกำหนดพอร์ตโดยอัตโนมัติ

en: None
th: ไม่มี

en: Note: This should be the public-facing homepage of the radio station, not the AzuraCast URL. It will be included in broadcast details.
th: หมายเหตุ: นี่ควรเป็นหน้าแรกของสถานีวิทยุที่เปิดเผยต่อสาธารณะไม่ใช่ URL ของ AzuraCast จะรวมอยู่ในรายละเอียดการออกอากาศ

en: Number of Backup Copies to Keep
th: จำนวนการสำรองข้อมูลที่คัดลอกไปเก็บ

en: Number of seconds to overlap songs.
th: จำนวนวินาทีในการซ้อนเพลง

en: Optional: HTTP Basic Authentication Password
th: ตัวเลือก: รหัสผ่าน HTTP ตรวจสอบสิทธิ์พื้นฐาน

en: Optional: HTTP Basic Authentication Username
th: ตัวเลือก: พื้นฐาน HTTP รับรองความถูกต้องชื่อผู้ใช้

en: Optionally select an ID3v2 metadata field that, if present, will be used to set this field's value.
th: เลือกฟิลด์ข้อมูลเมตา ID3v2 ซึ่งหากมีอยู่จะถูกใช้เพื่อตั้งค่าของฟิลด์นี้

en: Optionally supply SSH public keys this user can use to connect instead of a password. Enter one key per line.
th: เลือกใส่คีย์สาธารณะ SSH ที่ผู้ใช้นี้สามารถใช้เพื่อเชื่อมต่อแทนรหัสผ่าน ป้อนหนึ่งคีย์ต่อบรรทัด

en: Password
th: パスワード

en: Programmatic Name
th: ชื่อโปรแกรม

en: Publish to "Yellow Pages" Directories
th: เผยแพร่ไปยังไดเรกทอรี "สมุดหน้าเหลือง"

en: Record Live Broadcasts
th: บันทึกการถ่ายทอดสด

en: Relay Stream URL
th: URL สตรีมรีเลย์

en: Remote Station Administrator Password
th: รหัสผ่านผู้ดูแลสถานีระยะไกล

en: Remote Station Listening Mountpoint/SID
th: Mount Point/ISD การฟังสถานีระยะไกล

en: Remote Station Listening URL
th: URL การฟังสถานีระยะไกล

en: Remote Station Source Mountpoint/SID
th: Mountpoint/SID ของแหล่งที่มาสถานีระยะไกล

en: Remote Station Source Password
th: รหัสผ่านของแหล่งที่มาสถานีระยะไกล

en: Remote Station Source Port
th: พอร์ตต้นทางสถานีระยะไกล

en: Remote Station Source Username
th: ชื่อผู้ใช้ต้นทางของสถานีระยะไกล

en: Remote Station Type
th: ประเภทสถานีระยะไกล

en: Request Last Played Threshold (Minutes)
th: เกณฑ์การขอที่เล่นล่าสุด (นาที)

en: Request Minimum Delay (Minutes)
th: การหน่วงเวลาในขอขั้นต่ำ (นาที)

en: Role Name
th: ชื่อบทบาท

en: Roles
th: บทบาท

en: Run Automatic Nightly Backups
th: เรียกใช้การสำรองข้อมูลอัตโนมัติทุกคืน

en: Run Manual Backup
th: เรียกใช้การสำรองข้อมูลด้วยตนเอง

en: Saturday
th: เสาร์

en: Save Changes
th: บันทึก

en: Scheduled Backup Time
th: กำหนดเวลาสำรองข้อมูล

en: Scheduled playlists and other timed items will be controlled by this time zone.
th: เพลย์ลิสต์ที่กำหนดเวลาไว้และรายการตามกำหนดเวลาอื่น ๆ จะถูกควบคุมโดยเขตเวลานี้

en: Select a theme to use as a base for station public pages and the login page.
th: เลือกธีมเพื่อใช้เป็นธีมพื้นฐานสำหรับหน้าสาธารณะของสถานีและหน้าล็อกอิน

en: Select File
th: เลือกไฟล์

en: Set as Default Mount Point
th: ตั้งค่าเป็น Mount Point เริ่มต้น

en: Show new releases within your update channel on the AzuraCast homepage.
th: แสดงเวอร์ชั่นใหม่ที่อยู่ในช่องการอัปเดตของคุณบนหน้าแรกของ AzuraCast

en: Show on Public Pages
th: แสดงบนหน้าสาธารณะ

en: Show the station in public pages and general API results.
th: แสดงสถานีในหน้าสาธารณะและผล API ทั่วไป

en: Show Update Announcements
th: แสดงประกาศการอัปเดต

en: Song Artist
th: ศิลปิน

en: Song Title
th: ชื่อเพลง

en: SoundExchange Report
th: รายงาน SoundExchange

en: SSH Public Keys
th: คีย์สาธารณะ SSH

en: Storage Location
th: สถานที่จัดเก็บ

en: Sunday
th: อาทิตย์

en: System Settings
th: การตั้งค่าระบบ

en: The display name assigned to this mount point when viewing it on administrative or public pages. Leave blank to automatically generate one.
th: ชื่อที่แสดงที่กำหนดให้กับ Mount Point นี้เมื่อดูบนเพจสำหรับผู้ดูแลระบบหรือเพจสาธารณะ เว้นว่างไว้เพื่อสร้างโดยอัตโนมัติ

en: The display name assigned to this relay when viewing it on administrative or public pages. Leave blank to automatically generate one.
th: ชื่อที่แสดงที่กำหนดให้กับรีเลย์นี้เมื่อดูบนหน้าระดับผู้ดูแลระบบหรือหน้าสาธารณะ เว้นว่างไว้เพื่อสร้างโดยอัตโนมัติ

en: The parent directory where station playlist and configuration files are stored. Leave blank to use default directory.
th: ไดเร็กทอรีหลักที่เก็บรายการเพลงของสถานีและการตั้งค่าไฟล์ที่เก็บไว้ เว้นว่างไว้เพื่อใช้ไดเร็กทอรีเริ่มต้น

en: The URL that will receive the POST messages any time an event is triggered.
th: URL ที่จะรับข้อความ POST ทุกครั้งที่มีการทริกเกอร์เหตุการณ์

en: This CSS will be applied to the main management pages, like this one.
th: CSS นี้จะนำไปใช้กับหน้าการจัดการหลัก เช่นหน้านี้

en: This CSS will be applied to the station public pages and login page.
th: CSS นี้จะนำไปใช้กับหน้าสาธารณะของสถานีและหน้าล็อกอิน

en: This javascript code will be applied to the station public pages and login page.
th: รหัสจาวาสคริปต์นี้จะถูกนำไปใช้กับหน้าสาธารณะของสถานีและหน้าล็อกอิน

en: This name should always begin with a slash (/), and must be a valid URL, such as /autodj.mp3
th: ชื่อนี้ควรขึ้นต้นด้วยเครื่องหมายทับ (/) เสมอและต้องเป็น URL ที่ถูกต้องเช่น /autodj.mp3

en: This will be used as the label when editing individual songs, and will show in API results.
th: สิ่งนี้จะใช้เป็นป้ายกำกับเมื่อแก้ไขแต่ละเพลงและจะแสดงในผลลัพธ์ของ API

en: This will produce a significantly smaller backup, but you should make sure to back up your media elsewhere. Note that only locally stored media will be backed up.
th: การดำเนินการนี้จะทำให้เกิดการสำรองข้อมูลที่น้อยลงอย่างมาก แต่คุณควรสำรองข้อมูลสื่อของคุณไว้ที่อื่น โปรดทราบว่าจะสำรองเฉพาะสื่อที่จัดเก็บไว้ในเครื่องเท่านั้น

en: Thursday
th: พฤหัสบดี

en: Time Zone
th: เขตเวลา

en: Title
th: ชื่อเรื่อง

en: To retrieve detailed unique listeners and client details, an administrator password is often required.
th: ในการดึงข้อมูลผู้ฟังและรายละเอียดไคลเอนต์ที่ไม่ซ้ำกันโดยละเอียดมักต้องใช้รหัสผ่านผู้ดูแลระบบ

en: Tuesday
th: อังคาร

en: URL Stub
th: ของ URL แบบสั้น

en: Username
th: ユーザー名

en: Users
th: ユーザー

en: Web Hook Details
th: รายละเอียด Webhook

en: Web Hook Name
th: ชื่อ Webhook

en: Web Hook Triggers
th: ทริกเกอร์ Webhook

en: Web Hook URL
th: URL ของ Webhook

en: Web Site URL
th: URL ของเว็บไซต์

en: Wednesday
th: พุธ

en: Yes
th: はい

en: YP Directory Authorization Hash
th: แฮชการอนุญาตไดเรกทอรี YP

en: Select...
th: เลือก...

en: Too many login attempts
th: พยายามเข้าสู่ระบบมากเกินไป

en: You have attempted to log in too many times. Please wait 30 seconds and try again.
th: คุณพยายามเข้าสู่ระบบหลายครั้งเกินไป กรุณารอ 30 วินาทีแล้วลองอีกครั้ง

en: Logged in successfully.
th: เข้าสู่ระบบสำเร็จ

en: Complete the setup process to get started.
th: ดำเนินขั้นตอนการตั้งค่าให้เสร็จสมบูรณ์เพื่อเริ่มต้น

en: Login unsuccessful
th: เข้าสู่ระบบไม่สำเร็จ

en: Your credentials could not be verified.
th: ไม่สามารถยืนยันข้อมูลรับรองของคุณได้

en: User not found.
th: ไม่พบผู้ใช้

en: Setup has already been completed!
th: การตั้งค่าเสร็จเรียบร้อย!

en: All Stations
th: ทุกสถานี

en: AzuraCast Application Log
th: บันทึกแอปพลิเคชัน AzuraCast

en: Nginx Access Log
th: บันทึกการเข้าถึง Nginx

en: Nginx Error Log
th: บันทึกข้อผิดพลาด Nginx

en: PHP Application Log
th: บันทึกแอปพลิเคชัน PHP

en: Supervisord Log
th: บันทึกหัวหน้างาน

en: Create a new storage location based on the base directory.
th: สร้างที่เก็บข้อมูลใหม่ตามไดเร็กทอรีหลัก

en: You cannot remove yourself.
th: คุณไม่สามารถลบตัวคุณเองได้

en: No directory specified
th: ไม่มีไดเรกทอรีที่ระบุ

en: File not specified.
th: ไม่ได้ระบุไฟล์

en: New path not specified.
th: ไม่ได้ระบุเส้นทางใหม่

en: This station is out of available storage space.
th: สถานีนี้ไม่มีพื้นที่เก็บข้อมูลเหลืออยู่

en: Web hook enabled.
th: เปิดใช้งาน Web Hook

en: Station restarted.
th: รีสตาร์ทสถานี

en: Song skipped.
th: ข้ามเพลง

en: Streamer disconnected.
th: ตัดการเชื่อมต่อสตรีมเมอร์แล้ว

en: Liquidsoap Log
th: บันทึก Liquidsoap

en: Liquidsoap Configuration
th: กำหนดค่า Liquidsoap

en: Icecast Access Log
th: บันทึกการเข้าถึง Icecast

en: Icecast Error Log
th: บันทึกข้อผิดพลาด Icecast

en: Icecast Configuration
th: กำหนดค่า Icecast

en: Search engine crawlers are not permitted to use this feature.
th: โปรแกรมรวบรวมข้อมูลของเครื่องมือค้นหาไม่ได้รับอนุญาตให้ใช้คุณลักษณะนี้

en: This song or artist has been played too recently. Wait a while before requesting it again.
th: เพลงหรือศิลปินนี้ถูกเล่นเมื่อเร็ว ๆ นี้มากเกินไป รอสักครู่ก่อนที่จะขออีกครั้ง

en: You have submitted a request too recently! Please wait before submitting another one.
th: คุณส่งคำขอมาเร็วเกินไป! กรุณารอสักครู่ก่อนที่จะส่งรายการอื่น

en: This playlist is not a sequential playlist.
th: รายการเพลงนี้ไม่ได้เป็นรายการที่จะเล่นตามลำดับ

en: Playlist reshuffled.
th: สับเปลี่ยนเพลย์ลิสต์

en: Playlist enabled.
th: เปิดใช้งานเพลย์ลิสต์

en: Playlist disabled.
th: ปิดใช้งานเพลย์ลิสต์

en: Playlist successfully imported; %d of %d files were successfully matched.
th: นำเข้าเพลย์ลิสต์สำเร็จ; %d จาก %d ไฟล์ถูกจับคู่สำเร็จ

en: No recording available.
th: ไม่มีบันทึกที่มีอยู่

en: Changes saved successfully.
th: บันทึกการเปลี่ยนแปลงเรียบร้อยแล้ว

en: Record deleted successfully.
th: ลบบันทึกเรียบร้อยแล้ว

en: The account associated with e-mail address "%s" has been set as an administrator
th: บัญชีที่เชื่อมโยงกับที่อยู่อีเมล "%s" ได้รับการตั้งค่าให้เป็นผู้ดูแลระบบ

en: Account not found.
th: ไม่พบบัญชี

en: AzuraCast Settings
th: ตั้งค่า AzuraCast

en: Setting Key
th: ตั้งค่าคีย์

en: Setting Value
th: ตั้งค่าค่า

en: Fixtures loaded.
th: โหลดข้อมูลแบบคงที่

en: AzuraCast Backup
th: สำรองข้อมูล AzuraCast

en: Please wait while a backup is generated...
th: กรุณารอสักครู่ในขณะที่ทำการสำรองข้อมูล...

en: Creating temporary directories...
th: สร้างไดเรกทอรีชั่วคราว...

en: Backing up MariaDB...
th: สำรองข้อมูล MariaDB...

en: Creating backup archive...
th: กำลังสร้างที่เก็บข้อมูลสำรอง...

en: Cleaning up temporary files...
th: ทำความสะอาดไฟล์ชั่วคราว...

en: Backup complete in %.2f seconds.
th: สำรองข้อมูลเสร็จสมบูรณ์ใน %.2f วินาที

en: Backup path %s not found!
th: ไม่พบเส้นทางสำรองข้อมูล %s!

en: Imported locale: %s
th: สถานที่นำเข้า: %s

en: AzuraCast Setup
th: ตั้งค่า AzuraCast

en: Welcome to AzuraCast. Please wait while some key dependencies of AzuraCast are set up...
th: ยินดีต้อนรับสู่ AzuraCast โปรดรอสักครู่ในขณะที่การอ้างอิงคีย์ของ AzuraCast ถูกตั้งค่า...

en: Running Database Migrations
th: กำลังเรียกใช้การย้ายฐานข้อมูล

en: Generating Database Proxy Classes
th: การสร้างคลาสพร็อกซีฐานข้อมูล

en: Reload System Data
th: โหลดข้อมูลระบบใหม่

en: Installing Data Fixtures
th: ติดตั้งข้อมูลแบบคงที่

en: Refreshing All Stations
th: รีเฟรชทุกสถานี

en: AzuraCast is now updated to the latest version!
th: AzuraCast ได้รับการอัปเดตเป็นเวอร์ชันล่าสุดแล้ว!

en: AzuraCast installation complete!
th: การติดตั้ง AzuraCast เสร็จสมบูรณ์!

en: Visit %s to complete setup.
th: ไปที่ %s เพื่อตั้งค่าให้เสร็จสมบูรณ์

en: %s is not recognized as a service.
th: %s ไม่ได้รับการยอมรับว่าเป็นบริการ

en: It may not be registered with Supervisor yet. Restarting broadcasting may help.
th: อาจยังไม่ได้ลงทะเบียนกับหัวหน้างาน การรีสตาร์ทการออกอากาศใหม่อาจช่วยได้

en: %s cannot start
th: %s ไม่สามารถเริ่มได้

en: It is already running.
th: มันทำงานอยู่แล้ว

en: %s cannot stop
th: %s ไม่สามารถหยุด

en: It is not running.
th: มันไม่ทำงาน

en: Check the log for details.
th: ตรวจสอบบันทึกเพื่อดูรายละเอียด

en: You do not have permission to access this portion of the site.
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าถึงส่วนนี้ของเว็บไซต์

en: You must be logged in to access this page.
th: คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อเข้าถึงหน้านี้

en: All Permissions
th: สิทธิ์การใช้งานทั้งหมด

en: View Station Page
th: ดูหน้าสถานี

en: View Station Reports
th: ดูรายงานสถานี

en: View Station Logs
th: ดูบันทึกสถานี

en: Manage Station Profile
th: จัดการโปรไฟล์สถานี

en: Manage Station Broadcasting
th: จัดการสถานีออกอากาศ

en: Manage Station Streamers
th: จัดการสถานีสตรีมเมอร์

en: Manage Station Mount Points
th: จัดการ Mount Points สถานี

en: Manage Station Remote Relays
th: จัดการรีเลย์ระยะไกลสถานี

en: Manage Station Media
th: จัดการสื่อสถานี

en: Manage Station Automation
th: จัดการสถานีอัตโนมัติ

en: Manage Station Web Hooks
th: จัดการ Web Hook สถานี

en: View Administration Page
th: ดูหน้าผู้ดูแลระบบ

en: View System Logs
th: ดูบันทึกระบบ

en: Administer Settings
th: ตั้งค่าผู้ดูแลระบบ

en: Administer API Keys
th: จัดการคีย์ API

en: Administer Stations
th: จัดการสถานี

en: Administer Custom Fields
th: จัดการฟิลด์ที่กำหนดเอง

en: Administer Backups
th: จัดการการสำรองข้อมูล

en: Administer Storage Locations
th: จัดการสถานที่จัดเก็บข้อมูล

en: This product includes GeoLite2 data created by MaxMind, available from %s.
th: ผลิตภัณฑ์นี้มีข้อมูล GeoLite2 ที่สร้างโดย MaxMind ซึ่งหาได้จาก %s.

en: IP Geolocation by DB-IP
th: IP Geolocation โดย DB-IP

en: GeoLite database not configured for this installation. See System Administration for instructions.
th: ไม่ได้กำหนดค่าฐานข้อมูล GeoLite สำหรับการติดตั้งนี้ ดูระบบการบริหารสำหรับคำแนะนำ

en: Installation Not Recently Backed Up
th: การติดตั้งไม่ได้สำรองไว้เมื่อเร็ว ๆ นี้

en: Comment
th: ความคิดเห็น

en: Composer
th: ผู้แต่งเพลง

en: Copyright
th: ลิขสิทธิ์

en: Encoded By
th: เข้ารหัสโดย

en: Year
th: ปี
